Cộng Đồng Học Sinh Trường THCS Yên Phong
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ forum trường mình ^^

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Bài Viết MớiTab mớiThống kê

Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum Empty
Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum   Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 7:05 am

Bài này giúp các bạn biết cách đăng nhạc ( ở đây là trang nhaccuatui.com) và beat karaoke (ở đây là trang sannhac.com) lên diễn đàn để các bạn chia sẻ sở thích của mình
1. Đầu tiên hướng dẫn cách đăng nhạc lên forum
Đầu tiên các bạn vao trang nhaccuatui.com tìm bài hát mà mình muốn đăng lênHướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum Nhac_b10. Nghe bài này.Sau đó kích vào biểu tượng Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum Em_bmp11khi đó nó hiện lên "copy vào diễn đàn" các bạn copy hết chỗ này rồi paste vào bai viết.Sau đó Xóa 2 chỗ [FLASH] và [/FLASH]đi khi đó còn lại link của bài đó. Các bạn quét chuột bôi đen link đó rồi chọn "cut" rồi nhấn vào biểu tượng Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum F_bmp10 trên thanh bảng chọn rồi paste đường link đó vào cột URL nhấn OK là các bạn đã post thành công
2.Cách đăng beat karaoke lên forum
Đầu tiên các bạn vào trang sannhac.com tìm bài mà mình muốn đăng lênHướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum San_bm10 .khi nghe bài này có biểu tượng "Download" ở màn hình bài hát đó.Nhấn "Download" nó sẽ hiện 1 trang khác.Bạn quét chuột copy đường link của trang này rồi cũng nhấn vào biểu tượng chữ "F" trên thanh bảng chọn paste đường link này rồi nhấn OK là bạn đã đăng lên thành công
https://yenphong.catsboard.com

Hướng dẫn cách đăng nhạc, beat karaoke lên forum
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đăng video clip lên 4rum ^^